| We're One's Forum |
Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng kí ^^..h có đăng kí k hã....k đăng kí hội gặp hội đồng bảo kê làm việc nha nha :-w
| We're One's Forum |
Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng kí ^^..h có đăng kí k hã....k đăng kí hội gặp hội đồng bảo kê làm việc nha nha :-w
| We're One's Forum |
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhPortalLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

..............CHIA..............SẺ.......

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
pigie
SuperModerator
SuperModerator
pigie

Birthday : 10/03/1994

..............CHIA..............SẺ....... Empty
Bài gửiTiêu đề: ..............CHIA..............SẺ.......   ..............CHIA..............SẺ....... Icon_minitime1Thu Dec 31, 2009 10:42 pm

bài viết này pigie dành tặng tặng cho một người bạn, một người pigie nhận làm em trai vì ngày hôm nay pigie biết được bạn ấy đang rất buồn vì một chuyện buồn. bạn ấy đã đưa bài viết cho pigie xem khi đọc thì pigie hiểu bây giờ bạn ấy đang rất buồn và rất muốn khóc nhưng không thể vì bạn ấy là con trai thì làm sao mà có thể làm như vậy được.
pigie biết bây giờ bạn ấy cần một sự yên tĩnh nhưng bạn ơi! hãy vui lên đi hãy nói những chuyện buồn của mình cho bạn bè chia sẻ. chia sẻ để mình nhẹ nhàng hơn. và hãy nhớ rằng trên thế giới này không ai biết được chuyện ngày mai như thế nào cả. ai biết được bây giờ mình ngồi đây nhưng một giây sau thì mình sẽ như thế nào. cho nên bạn ơi khi mình còn sống thì hãy sống cho đúng nghĩa nha.
đừng buồn nữa hãy vui vẻ lên bạn có biết rằng khi bạn cười nhìn rất đẹp và ngây thơ không? hãy cố gắng giữ nụ cười trên môi. pigie tin rằng một ngày nào đó bạn cũng sẽ được như 02 và 03 thôi. cũng nhưng như Rilly24 đã nói chĩ là bây giờ chưa tới lúc thôi hãy cố gắng quên đi. sống là phải nhìn phía trước đừng mang theo quá khứ sẽ không vui vẻ được đâu.
mong bạng vui vẻ nha và sẽ quên chuyện cũ đi nha. năm mới sắp tới rồi chúc bạn vui vẻ và những bạn khác cũng dậy nha.
[size=24][/size happy new year verry body!
hãy vui vẻ lên nha bạn
vui vẻ nhé em trai ..............CHIA..............SẺ....... Icon_biggrin

..............CHIA..............SẺ....... P..............CHIA..............SẺ....... I..............CHIA..............SẺ....... G..............CHIA..............SẺ....... I..............CHIA..............SẺ....... E..............CHIA..............SẺ....... -..............CHIA..............SẺ....... F..............CHIA..............SẺ....... O..............CHIA..............SẺ....... R..............CHIA..............SẺ....... -..............CHIA..............SẺ....... Y..............CHIA..............SẺ....... O..............CHIA..............SẺ....... U
pigie
SuperModerator
SuperModerator
pigie

Birthday : 10/03/1994

Bài gửiTiêu đề: Re: ..............CHIA..............SẺ.......   ..............CHIA..............SẺ....... Icon_minitime1Sun Jan 03, 2010 4:07 pm

Viết hay vậy mà hum cóa ai c.m chán wá đi.....
UnO-§tUpId
Sếp sòng
Sếp sòng
UnO-§tUpId

Birthday : 02/11/1994
Job/hobbies : 0sin..................

Bài gửiTiêu đề: Re: ..............CHIA..............SẺ.......   ..............CHIA..............SẺ....... Icon_minitime1Mon Jan 04, 2010 9:44 am

cum on chi 2 nha nha viet hay lum do..................... ma dung wen nhiem vu mua keo cho em zai ah nha..............................
https://w-ro.forumvi.com/
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: ..............CHIA..............SẺ.......   ..............CHIA..............SẺ....... Icon_minitime1

..............CHIA..............SẺ.......
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» CẢM GIÁC SAU KHI CHIA TAY
» Chia tay là khởi đầu của 1 hạnh phúc thật sự >"<