| We're One's Forum |
Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng kí ^^..h có đăng kí k hã....k đăng kí hội gặp hội đồng bảo kê làm việc nha nha :-w
| We're One's Forum |
Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng kí ^^..h có đăng kí k hã....k đăng kí hội gặp hội đồng bảo kê làm việc nha nha :-w
| We're One's Forum |
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhPortalLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

SẼ ĐỂ EM RA ĐI

Go down 
Tác giảThông điệp
pigie
SuperModerator
SuperModerator
pigie

Birthday : 10/03/1994

SẼ ĐỂ EM RA ĐI Empty
Bài gửiTiêu đề: SẼ ĐỂ EM RA ĐI   SẼ ĐỂ EM RA ĐI Icon_minitime1Mon Feb 01, 2010 10:12 pm

http://www.nhaccuatui.com/nghe?M=_PpymBVzkz

có bao giờ em nghĩ là tình yêu ta đã dến luc phải lìa xa , có bao giờ em nghĩ là mình đang cồ gắng xóa hết chuổi ngày qua ,có chăng là do chính mình còn nhiều ngăn cách với trái ngang mà thôi giờ chỉ riêng anh ngồi day mong chờ , lý do vì anh qua khò tưởng chùng như có thể đởi thay dc em, lý do vì anh kiếm người chẳng thể dủ sức đề giử nỗi em cạnh bên chắc anh phải cố gằng quên dù rằng anh biết sẽ khỏ đau từ đây vi bấy lâu nay đã yêu người quá
Đừng vội quay lưng bước di mà chẳng tiết nuối dù rằng tình yêu chúng ta cứ như giấc mọng vụt qua , từ đây đường ai nấy đi dù nếu khóe chẳng dc gì thì thôi dề em bươc di trên con dường em
Đừng vội quay lưng bước di de rồi lệ tràng ướt mi hãy xem tình yêu chúng ta như chưa bao giờ em nhé từ đây anh sẻ lẻ loi vì biết mất em thật rồi đành ngặm ngụi ôm nỗi đau chỉ riểng mỉnh anh mình anh

SẼ ĐỂ EM RA ĐI
Trang 1 trong tổng số 1 trang