| We're One's Forum |
Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng kí ^^..h có đăng kí k hã....k đăng kí hội gặp hội đồng bảo kê làm việc nha nha :-w
| We're One's Forum |
Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng kí ^^..h có đăng kí k hã....k đăng kí hội gặp hội đồng bảo kê làm việc nha nha :-w
| We're One's Forum |
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhPortalLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Gieo quẻ tháng 2

Go down 
Tác giảThông điệp
Jandy

Jandy

Birthday : 30/10/1994
Job/hobbies : :)

Gieo quẻ tháng 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Gieo quẻ tháng 2   Gieo quẻ tháng 2 Icon_minitime1Tue Feb 09, 2010 8:30 pm

Đừng để những chuyện bi hài đầu tháng khiến bạn mệt mỏi và thất vọng nhé Sư Tử. Thay vì buồn bã, hãy chậm lại một chút và nhìn nhận mọi việc một cách logic, lạc quan hơn.
Dương Cưu (21/3 - 19/4)

Ngày đầu tháng có thể mang đến cho Dương Cưu một chút cảm giác chán nản và ủ rũ. Tuy nhiên, đừng để điều đó khiến bạn đánh mất những phút giây thú vị nhé. Hãy nghỉ ngơi để lấy lại sinh lực, sau đó sớm bắt tay vào giải quyết những công việc cần phải làm.

Ngày mùng 5, mọi thứ sẽ trở nên đầy thách thức, tuy nhiên đó hoàn toàn không phải lỗi của bạn, đừng tự trách móc bản thân làm gì. Thay vì thế, hãy tìm cách vượt qua chúng bằng mọi nỗ lực của bạn. Ngày mùng 10, bạn và các thành viên trong đội sẽ cùng nhau cộng tác rất hiệu quả, đặc biệt bạn còn có những ý tưởng hết sức độc đáo để đóng góp cho mọi người.

Tới giữa tháng, nếu như bạn cảm thấy chưa yên tâm đặt bút ký kết một hợp đồng nào đó, hãy nghe bản năng mách bảo. Ngày 16 và 17, ắt hẳn bạn sẽ đạt được những thành công đáng kể trong công việc hay cuộc sống gia đình. Ngày 18 mang đến những niềm vui, sự thú vị cho bạn. Nếu 23, tâm trạng của bạn không được thoải mái, dễ chịu lắm thì cũng đừng vì thế mà lo âu nhé, vì tất cả vẫn hết sức tốt đẹp mà. Cuối tháng chinh là ngày để bạn tập luyện thể dục thể thao cho cơ thể thêm khỏe khoắn đấy.

Kim Ngưu (20/4 - 20/5)

Vào những ngày đầu tiên của tháng 2, hãy làm điều gì đó mà bạn thực sự yêu thích để nuôi dưỡng tâm hồn, hình thức của mình nhé Kim Ngưu. Thần tình yêu ắt hẳn sẽ chú ý và mang đến cho bạn một khởi đầu thật nhiều niềm vui đấy. Ngày mùng 2 và một vài ngày tiếp theo, nhớ dành thời gian chăm chút nhiều hơn cho bản thân, rồi bạn sẽ thấy hạnh phúc.

Một mạo hiểm tài chính sẽ tìm đến bạn vào ngày mùng 7, hãy suy nghĩ trước khi mất công cho chúng. Tới 12, nếu như ai đó làm phiền đến bạn, hãy thẳng thắn khước từ, hoặc tống khứ họ. Ngày 19 và 20, ngoại hình của bạn trông tươi tắn, rạng rỡ hơn lúc nào hết, hãy tranh thủ cơ hội này để chinh phục ai đó nhé.

Một cuộc đối đầu nào đó sẽ tìm đến bạn vào ngày 25, tuy nhiên nếu như bạn dành công sức cho nó, bạn lại càng mệt mỏi mà thôi. Cuối tháng là dịp để bạn xả hơi và thư giãn đấy.

Song Sinh (21/5 - 21/6)

Ngay từ những ngày đầu tiên của tháng hai này, điều Song Sinh không nên bỏ qua chính là dành thời gian cho những chi tiết, kể cả những điều nhỏ nhặt nhất. Khi bạn giải quyết ổn thỏa những vướng mắc đó, bạn sẽ không phải đảo lại chúng trong một vài ngày tới, thậm chí bạn còn phải thầm cảm ơn lời khuyên này. Ngoài ra, khi bạn nhận được bất cứ giấy tờ, văn bản nào, đừng vội đặt bút ký trước khi đọc chúng thật cẩn thận hay nhờ sự tư vấn của những người thân thiết.

Cự Giải (22/6 - 22/7)

Khả năng giao tiếp khéo léo giúp Cự Giải chẳng khó khăn chút nào trong việc chinh phục mọi đối tượng trong tháng hai này. Vậy thì còn chần chờ gì mà không nắm bắt cơ hội để thể hiện mình trong mắt những nhân vật quan trọng nhất? Ngày mùng 3, bạn và một người cộng sự nào đó sẽ phải chung tay giải quyết một vài công việc hết sức quan trọng, hãy cùng nhau bàn bạc để đưa ra những ý kiến hợp lý nhất nhé. Ngày mùng 8 mang đến cho bạn cơ hội để thư giãn, hãy dành cho mình những phút giây nghỉ ngơi, thoải mái thật dễ chịu nhé, bạn hoàn toàn xứng đáng với điều đó mà.

Ngày 12 là ngày của tư duy, trí tuệ. Hãy nghĩ thật kỹ lưỡng trước khi đưa ra bất kể câu trả lời nào. Ngày 17, bạn và mọi người trở nên hơi hấp tấp, vội vàng, hãy chậm lại một chút đã nhé. Ngày 22 tới 24 chính là cơ hội để bạn hoàn thành mọi công việc mình đã đề ra từ trước đó. Cuối tháng, nhờ sự lôi cuốn của mình, bạn sẽ có một ngày thật nhiều điều vui vẻ.

Sư Tử (23/7 - 22/Cool

Đừng để những chuyện bi hài đầu tháng khiến bạn mệt mỏi và thất vọng nhé Sư Tử. Thay vì buồn bã, hãy chậm lại một chút và nhìn nhận mọi việc một cách logic, lạc quan hơn. Yên tâm đi nào, rồi mọi việc sẽ trở nên tốt đẹp trong một vài ngày tới thôi.

Ngày mùng 5, hãy đặt ra câu hỏi cho bản thân: Cái tôi đóng vai trò như thế nào trong mối quan hệ tình cảm giữa bạn và người ấy? Liệu có phải bạn đang quá bướng bỉnh và cố chấp không? Thôi nào, hãy xem xét lại tất cả và tự tìm ra câu trả lời nhé.

Ngày mùng 10, đừng gây bực bội cho những người xung quanh mình nhé. Tại sao bạn không thử sức mình với một vài những điều sáng tạo, thú vị của cuộc sống vào ngày giữa tháng nhỉ? Ắt hẳn bạn sẽ rất vui với những gì mình thể hiện đấy. Lời khuyên cho ngày 20: tự tin là một đức tính tốt, nhưng tự phụ lại không hay chút nào. Ngày cuối tháng chính là cơ hội để bạn tỏa sáng trong mắt mọi người.

Xử Nữ (23/8 - 22/9)

Tháng 2 đến với thật nhiều những niềm vui, sự hứng khởi cho tâm hồn Xử Nữ, khiến cho bạn luôn có nụ cười rạng rỡ trên môi. Đừng bỏ qua những món quà tuyệt vời mà Thượng đế mang tặng cho mình nhé. Vào ngày mùng 4 và mùng 5, hãy lắng nghe những lời khuyên chân thành từ người bạn mà mình tin cẩn, chẳng phải bạn đang rất chờ đợi một sự trợ giúp thiện chí sao?

Ngày 11 và 12, cởi mở sẽ là chìa khóa cho bạn tìm ra những giải pháp hữu hiệu nhằm xóa sổ những vướng mắc của mình. Giữa tháng, đừng hấp tấp, vội vàng nếu vấp phải khó khăn nhé, bạn có thời gian mà.

Khoảng ngày 23, hãy dành thật nhiều thời gian có thể để ở bên những người bạn thực sự yêu thương, chắc chắn họ sẽ tiếp sức cho bạn. Cuối tháng chính là thời điểm tuyệt vời để thư giãn và tìm kiếm những niềm vui mới.

Thiên Bình (23/9 - 22/10)
Mọi việc không phải lúc nào cũng suôn sẻ, và những ngày đầu tháng, Thiên Bình có thể sẽ vướng phải một số chuyện xui xẻo bất ngờ. Nhưng bạn à, đừng để điều đó làm mình mất đi sự hào hứng, phấn chấn nhé. Trong cái rủi, bao giờ cũng có cái may, phải không nào?

Tới ngày mùng 2 và mùng 3, mọi việc sẽ trở nên hết sức tuyệt vời với bạn. Sự lôi cuốn của bạn sẽ đảm bảo cho những điều hết sức lãng mạn gõ cửa trái tim và khiến bạn ngây ngất. Ngày mùng 6 và mùng 7, nhớ thư giãn nhé, đừng để stress chiếm lĩnh đầu bạn đấy.

Càng gần đến ngày Valentine, những điều lãng mạn càng khiến bạn chú ý. Nhưng hãy yên tâm, ai đó cũng đang "đứng ngồi không yên" để tìm một món quà tuyệt vời dành cho bạn đấy. Cuối tháng, hãy truyền năng lượng, nhiệt tình và cảm hứng của bạn tới mọi thành viên trong gia đình để tất cả cùng có một ngày thật tuyệt vời. Ngoài ra, đừng quên học cách sống lạc quan và tự tin hơn!

Bò Cạp (23/10 - 21/11)

Mọi người yêu thích những cảm xúc mãnh liệt, sự mạnh dạn và nhiệt tình mà Bò Cạp mang đến trong mọi công việc. Vậy thì ngày mùng 1, đừng tỏ ra ngạc nhiên nếu có ai đó gửi cho bạn những lời khen ngợi chân thành. Những ngày tiếp theo, năng lực, sự xông xáo giúp bạn tiếp tục tỏa sáng, hãy tranh thủ cơ hội này. Ngày mùng 10, nếu có bất cứ giấy tờ, văn bản nào cần đến sự xem xét của bạn, hãy đọc kỹ từng chi tiết và sau đó đặt bút ký.

Ngày 13, dù cho bạn mơ mộng thế nào, nếu không biết cách để trình bày những mong muốn của mình, bạn sẽ khó có thể đạt được thành công. Giữa tháng là cơ hội để sáng tạo, hãy biến những ý tưởng của mình thành hành động vào ngày 20. Thận trọng một chút với sếp vào ngày 25, sau đó đến cuối tháng, bạn sẽ có một khoảng thời gian tuyệt vời.

Nhân Mã (22/11 - 21/12)
Ngày đầu tiên của tháng hai, dù cho Nhân Mã háo hức muốn làm một việc gì đó, hãy cố gắng chậm lại một chút nhé. Một số chi tiết hết sức quan trọng đang cần bạn phải xem xét trước khi có dành thời gian cho những công việc khác. Ngày mùng 6,7 và 8, nhịp độ của bạn sẽ được tăng lên đáng kể. Lúc này, chẳng ai có thể nói "không" với bạn.

Ngày 11, 12 và 13, hãy tìm kiếm ý kiến chuyên môn trước khi đưa ra bất cứ quyết định nào cho bản thân. Tới 18, những điều lãng mạn ngọt ngào sẽ chiếm trọn trái tim bạn, hãy hít thở thật sâu và đón nhận và hưởng thụ nhé, bởi tới 23 và 24, giữa hai người lại xảy ra bất hòa, và đó hoàn toàn không phải lúc cho các kế hoạch lớn.

Cuối tháng, một ai đó có thể khiến cho bạn phát điên lên, nhưng đừng vì thế mà muộn phiến nhé. Nếu cần, hãy gạt họ sang một bên, rồi bạn sẽ thấy thoải mái hơn rất nhiều
Ma Kết (22/12 - 19/1)

Tìm kiếm thông tin là tên của trò chơi mà Ma Kết tham gia trong ngày đầu tiên của tháng 2 này. Hãy tìm kiếm các dữ liệu, tên và ngày tháng mà bạn quan tâm, đặt câu hỏi cho những người mà bạn tin tưởng, và tìm ra đáp án cho mọi vấn đề bạn hiếu kỳ.

Vào ngày mùng 3, sinh lực dồi dào giúp bạn dễ dàng tập trung vào công việc và đạt được những thành công mới. Và tới mùng 9, mùng 10, rất nhiều những điều thú vị sẽ gõ cửa nhà bạn, còn chờ gì nữa nhỉ. Giữa tháng, hãy linh hoạt và sáng tạo hơn một chút nhé, bạn sẽ hiểu được nhiều ẩn ý thú vị mà ai đó muốn gửi gắm. Lãng mạn là tên của ngày 20 này, hãy mỉm cười, và mỉm cười thật tươi để đón nhận.

Ngày 25, một vài vấn đề về công việc có thể khiến cho bạn cảm thấy mệt mỏi, bực bội nếu không biết kiểm soát chúng. Cuối tháng sẽ mang đến cho bạn rất nhiều thành công đáng kể.

Bảo Bình (20/1 - 18/2)

Bảo Bình sẽ có rất nhiều công việc cần phải giải quyết trong ngày đầu tiên của tháng 2 này. Ngay cả khi bạn thích thú với hàng loạt những chuyến đi chơi hay muốn có một buổi chiều thư giãn bên tách trà, công việc vẫn là thứ bạn cần ưu tiên đặt lên hàng đầu. Hãy nỗ lực nhé, rồi thành công sẽ khiến bạn hài lòng.

Ngày mùng 5, bạn muốn mình trở nên hữu ích hơn, vậy thì đừng quên giúp đỡ những người xung quanh nhé. Tới mùng 9 và mùng 10, hãy giữ cho mình một cái đầu thật tỉnh táo, điềm tĩnh trước mọi vấn đề xảy ra nơi công sở. Sau những rắc rối, ngày 11, 12 và 13 chính là thời điểm cho những điều tuyệt vời nhất.

Ngày 19, một vài điều mới mẻ, lạ lùng sẽ tìm đến với bạn, hãy trải nghiệm và khám phá nhé. Ngày 23, những cảm xúc lẫn lộn có thể khiến bạn bối rối nếu như bạn không học cách kiểm soát chúng. Điềm tĩnh chính là lời khuyên cho bạn trong ngày cuối tháng này.

Song Ngư (19/2 - 20/3)

Đôi khi, sự liều lĩnh lại chính là chìa khóa để Song Ngư có được những thay đổi bất ngờ và mới mẻ cho cuộc sống. Rõ ràng, bạn không thể hiểu tất cả về một ai đó, trước khi bạn đến gần với họ để tiếp xúc, tìm hiểu. Vậy, tại sao bạn không mạnh dạn hơn một chút để tìm ra câu trả lời cho mình nhỉ?

Ngày mùng 5, sự cảnh giác có ý nghĩa hết sức quan trọng, đừng hấp tấp, vội vàng nhé. Tới mùng 10, chính sự hợp tác, các mối quan hệ thân thiết sẽ chính là trợ lực cho bạn trên mọi chặng đường. Ngày Valentine ắt hẳn sẽ là những cơ hội tuyệt vời cho bạn được tận hưởng tình yêu, những cái hôn ngọt ngào, và tiếp đến những ngày sau, hạnh phúc còn thăng hoa hơn nữa.

Trong những ngày gần cuối tháng, tâm trạng bạn càng trở nên vui vẻ, hào hứng hơn bao giờ hết. Tới 25, hãy đặt vấn đề sức khỏe lên ưu tiên hàng đầu. Cuối tháng là lúc để dành thời gian cho các mối quan hệ của mình.

Gieo quẻ tháng 2
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» thang` cha khon
» Tháng 1/2010 của bn
» MU 3D-SV mới Thần Long Giáo Anpha Test sắp ra mắt tháng 11 Season 6 Episode 5
» Sự Lựa Chọn ( Rap Việt ) dành cho những thằng khắc chữ homie trên trán