| We're One's Forum |
Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng kí ^^..h có đăng kí k hã....k đăng kí hội gặp hội đồng bảo kê làm việc nha nha :-w
| We're One's Forum |
Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng kí ^^..h có đăng kí k hã....k đăng kí hội gặp hội đồng bảo kê làm việc nha nha :-w
| We're One's Forum |
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhPortalLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Gởi Thiên Ân yêu của mẹ!

Go down 
Tác giảThông điệp
gianggiangonline

Birthday : 02/10/1990
Job/hobbies : 01698459263

Gởi Thiên Ân yêu của mẹ! Empty
Bài gửiTiêu đề: Gởi Thiên Ân yêu của mẹ!    Gởi Thiên Ân yêu của mẹ! Icon_minitime1Tue Jun 28, 2011 3:39 pm

Gởi Thiên Ân yêu của mẹ!
Thiên Ân bé nhỏ của mẹ ơi, con có thích cái tên mẹ đặt cho con ko? Ý nghĩa của cái tên mà mẹ đặt cũng là ý nghĩa mà mẹ muốn cảm tạ Chúa Trời đã đem con vào đời mẹ, nhưng mẹ cảm thấy thật có lỗi với con vì từ khi con mới tạo thành trong lòng mẹ mà con đã phải nghe biết bao nhiêu lời ko tốt đẹp từ ba của con, từ các bà Dì của con.. Đến giờ đây thì con yêu của mẹ đã được 3tháng tuổi rồi, thấm thoát mà 3tháng đã trôi qua.. 3tháng mà con phải nghe biết bao nhiêu tiếng khóc từ mẹ.. khóc cho nỗi đau của mẹ, khóc vì tội nghiệp cho con và khóc bởi số phận của cuộc đời lắm trái ngang..
Mẹ đã hứa với con sẽ ko cry nữa, sẽ làm con vui nhưng con ơi, mẹ phải làm gì khi người ba của con quá tàn nhẫn với mẹ con mình? Con muốn mẹ phải làm gì với ba của con đây? Mẹ thật bất tài và vô dụng quá phải ko con? Mẹ ko đủ sức để nghe thêm 1lời đau đớn nào từ ba con nữa cả, mẹ đang ốm nghén mệt biết nhường nào, mẹ cần giữ sức khỏe để lo cho Thiên Ân của mẹ được khỏe mạnh chống lớn.. Nhiều lúc đau đớn quá mẹ đã ko biết bao nhiêu lần nghĩ đến chuyện dại dột nhưng mẹ ko thể vì bây giờ mẹ đang có con trong lòng, mẹ ko thể làm điều gì có lỗi với con thêm.. bây giờ mẹ ko trông mong điều gì khác là mong con của mẹ hãy hiểu cho nỗi đau mà tha thứ cho mẹ, mẹ sẽ cố gắng ko buồn thêm nữa, mẹ sẽ cười thật nhiều để con của mẹ được hp, mẹ sẽ ko suy nghĩ đến những nỗi đau mà ba con tạo ra và mẹ sẽ làm tất cả để được con tha thứ và hãy cố gắng cùng mẹ vượt qua số phận đâu thương của cuộc đời này con nhé..
Chỉ còn lại 6tháng 10ngày nữa mẹ con mình sẽ gặp nhau.. Mẹ từng ngày mong được thấy mặt con, ngắm nhìn con và được đùa giỡn cùng con. Con của mẹ sẽ rất ngoan ngoãn, rất hiếu thảo, rất thông minh, rất xinh đẹp và hãy tha thứ cho ba con, mẹ con mình sẽ cùng cầu nguyện Chúa tha tội cho ba con vì dù thế nào mẹ con mình sẽ sống thật tốt ko hận thù, con yêu nhé..
cùng nhau click vào những link này để tham khảo thêm thông tin nhé

Mua ban |
Mobile |
May tinh xach tay

Gởi Thiên Ân yêu của mẹ!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Thiên Đường Yêu
» ÁNH SÁNG THIÊN ĐƯỜNG
» Thiên Đường Chết
» MU-HANOI.VN THIÊN GIỚI ANH HÙNG