| We're One's Forum |
Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng kí ^^..h có đăng kí k hã....k đăng kí hội gặp hội đồng bảo kê làm việc nha nha :-w
| We're One's Forum |
Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng kí ^^..h có đăng kí k hã....k đăng kí hội gặp hội đồng bảo kê làm việc nha nha :-w
| We're One's Forum |
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhPortalLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Thông báo!

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
EBI

EBI

Birthday : 01/01/1994
Job/hobbies : adnajk

Thông báo! Empty
Bài gửiTiêu đề: Thông báo!   Thông báo! Icon_minitime1Wed Jun 09, 2010 10:50 pm

Tớ vừa mới biết trên forum 1 emtry do nick [E]bi post.....Hm nay tớ xin thông báo là bài emtry đó không phải do tớ viết mà là ai đó chả biết =.=!...Gửi lời tới you đang xài nick [E]Bi ấy:thích thì cứ sử dụng nick tớ nhưng hãy thông báo cho người khác biết!!...Nếu you hate thì cứ nói tớ đi chắc cũng có yahoo tớ mà chứ đừng đó có đi lấy danh người khác mà bầy trò!!...Lớn hết rồi chẳng còn là em bé đâu!...Tớ thông báo mọi người biết với lại đề phòng trường hợp nick đó nói bậy nói bạ phá phách rồi nghĩ là tớ(><)...chết mất!..nếu có thì là nick này chứ không phải mấy nick khác!!!....Tks mọi người đã quan tâm!!^^!...Peace!!
[♥]3B.Min
Admin
Admin
[♥]3B.Min

Birthday : 25/08/1994
Đến từ : Nơi có ánh hòa wang of mấy oppa :&quot;&gt; &gt;:D&lt; :))
Job/hobbies : TaeKyung's wife :&quot;&gt;

Thông báo! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo!   Thông báo! Icon_minitime1Tue Jun 15, 2010 5:25 pm

Rốt cuộc EBI viết sao lại kết = Peace Surprised =))
Ếch
SuperModerator
SuperModerator
Ếch

Birthday : 28/05/1994
Job/hobbies : Murder

Thông báo! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo!   Thông báo! Icon_minitime1Tue Jun 15, 2010 10:41 pm

Ôi trời đứa nào cả gan thế nhỉ? Nếu bk đc đó là đứa nào thì coi như chết chắc rồi
http://www.zedge.net
EBI

EBI

Thông báo! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo!   Thông báo! Icon_minitime1Wed Jun 16, 2010 2:26 pm

ưh thì trong HH Peace có nghĩa là goodbye mà cũng đông nghĩa vơi hòa bình nưa~ nen viet the:))...Sr 1 phan tai quen tay:P....ơ?!?sao không thay ban [E]bi vô rep mình nhỉSmile......[E]Bi ơi!!ILOVEYOU :X:X:X::X:X:X
Jinnie20
Admin
Admin
Jinnie20

Birthday : 15/03/1994
Job/hobbies : wậy cùg FC[W'rO]

Thông báo! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo!   Thông báo! Icon_minitime1Fri Jun 18, 2010 1:24 pm

=)) vang' mat ko lau ma` seo co chien j sum tu wa zay ta Thông báo! Icon_cool
[E]bi

Birthday : 21/02/1994
Job/hobbies : Học sinh

Thông báo! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo!   Thông báo! Icon_minitime1Tue Jun 22, 2010 6:56 pm

Ơi, bạn kêu cáj gj hả pạn EBI? Pạn iu mình dzữ dzậy đó hả, cảm động ghia. Mình repply pạn đey háhá
EBI

EBI

Thông báo! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo!   Thông báo! Icon_minitime1Tue Jun 22, 2010 9:23 pm

Vô đọc thì ngấm đi!
[E]bi

Birthday : 21/02/1994
Job/hobbies : Học sinh

Thông báo! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo!   Thông báo! Icon_minitime1Tue Jun 22, 2010 9:59 pm

Ngấm giống gj`? Nói cho pạn bít nhe, pạn đâu có bít mình là aj, fải hok nè, zì zậy mọi lời đe dọa của pạn, mình [b]hok cóa sợ đâu[\b]. Cái gj` chớ, haha, mấy pạn đâu cóa bít rằng thật ra mình cũng thíx pạn Vy đóa lắm chớ, có điều ngại thôi, mà nói trước nhe, mình đây hok có họx trg lúp pạn đâu à vậy nên khỏi tìm cho mất công lại làm hại ng` khác nữa héhé Twisted Evil
EBI

EBI

Thông báo! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo!   Thông báo! Icon_minitime1Wed Jun 23, 2010 12:33 pm

Mình chẳng có đe dọa bạn hay cái gì hết ok?!?Topic ghi thế mà không hiểu sao!?!..."Gửi lời tới you đang xài nick [E]Bi ấy:thích thì cứ sử dụng nick tớ nhưng hãy thông báo cho người khác biết!!"...Nói thế để bạn hiểu đừng có chơi trò con nít đi giấu mặt sau danh người khác thế thôi!Và mình cũng không quan tâm bạn trong lớp hay ngoài lớp nên khỏi phải nói đi tìm hay không tìm...Còn chuyện bạn thích bạn Vy hay không thì đó là chuyện của bạn mình không ý kiến!
Sponsored content

Thông báo! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo!   Thông báo! Icon_minitime1

Thông báo!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Emma Watson – Icon thời trang sành điệu đầy thông minh